aleluya, kwa kweli tunamshukuru MUNGU wetu MKUU BABA yetu katika YESU KRISTO BWANA wetu na katika Uwepo wa ROHO MTAKATIFU kwa Neema, Rehema,Baraka na UPENDO MKUU aliotupatia katika Mwezi wetu wa Kufunga na Kuomba, Mwezi wa Tano (May/2014) uliopita, kweli tuliona MAMBO MAKUU, Tuliona KIBALI, Oooh MUNGU Anatupenda WANAWE, Nasi tutazidi KUMPENDA na KUMPENDA na KUMPENDA na tutampinga na kumkataa shetani ibilisi mlaaniwa. Sasa Wana wa MUNGU kazi ni mbele kwa mbele " KUMPINGA shetani na KUMKATAA, kwani tunayo NGUVU na MAMLAKA ya Kukanyaga nyoka na ng'e na kushinda nguvu zote za yule adui; na wala hakuna kitu cho chote kitakachoweza kutudhuru" Usicheze naye, usicheke naye, atakuabisha, atakurudisha nyuma, atakupotezea muda, atakufanya uchelewe kupokea Matazimio yako; Kuwa na HASIRA YA MUNGU, kuwa na WIVU WA MUNGU, Usirudi Nyuma tena Mwana wa MUNGU. Na wewe ambaye bado hujampokea YESU, njoo sasa achana na Maisha ya Mateso, ya kuburudhwa na shetani, anakufanya Uteseke, uhangaike, usiwe na Amani na Furaha katika maisha yako, matatizo mateso hayaondoki kwako, magonjwa, misiba... AMUA SASA, Umpokee YESU, Njoo kwa YESU sasa. Mbarikiwe.

Comments

Popular posts from this blog

Mithali 8:17-21 "Nawapenda wale wanipendao, na wale wanitafutao kwa bidii wataniona. Utajiri na heshima ziko kwangu, Naam, utajiri udumuo, na haki pia. Matunda yangu hupita dhahabu, naam, dhahabu safi, na faida yangu hupita fedha iliyo teule. Natembea katika njia ya haki, katikati ya mapito ya hukumu. Niwarithishe mali wale wanipendao, tena nipate kuzijaza hazina zao." Proverbs 8: 17-21 "I love them that love me; and those that seek me early shall find me. Riches and honour are with me; yea, durable riches and righteousness. My fruit is better than gold, yea, than fine gold; and my revenue than choice silver. I lead in the way of righteousness, in the midst of the paths of judgment: That I may cause those that love me to inherit substance; and I will fill their treasures."