TUNAKUA NDANI YA KRISTO

  UPENDO wa BABA MUNGU WETU kwa Wana wa MUNGU Watoto Wake...


  Waacheni watoto waje kwangu, Wala MSIWAZUIE.


Watoto wakiwa na Upako, NGUVU ya MUNGU wetu MKUU wakiwaombea Wana wa MUNGU Watu Wazima,... Je Wewe Mzazi, Mlezi, Upendi Mwanao Awe na Katika Upako NGUVU ya MUNGU Wetu Hii?...


Kwa JINA LA YESU KRISTO wa NAZARETH,... mapepo yanakimbia, Watu wanaponywa, vifungo vinafunguka, Watu wanawekwa HURU... OOooh Jamani YESU NI MZURIII.

 
 Waleeni watoto katika Misingi ya IMANI, nao Watakula Mema ya Nchi,...


 Wazazi, Walezi... Msikose kuwa na Watoto wenu Hemani mwa BWANA,... kwani Kumcha BWANA ndio chanzo cha Maarifa... Je Hupendi mwanao awe na Maarifa ya MUNGU wetu MKUU?,... Sunday School zipo Mahali pote Efatha Ministry,... Mkuze Mwanao ndani ya KRISTO BWANA, ili HOFU YA MUNGU WETU MKUU IUMBIKE NDANI YAKE,... Naye Atakuwa katika BWANA... 
 Haleluya, Usikose kutenda Vema nawe Uta....




 Watoto wakicheza mbele za bwana,inapendeza sana watoto kukua ndani ya yesu.


Ni Raha sana na BARAKA Mtoto Akikua katika Kumjua MUNGU Wetu.Kububujika mbele ya bwana,inapendeza.

Comments

Popular posts from this blog

Mithali 8:17-21 "Nawapenda wale wanipendao, na wale wanitafutao kwa bidii wataniona. Utajiri na heshima ziko kwangu, Naam, utajiri udumuo, na haki pia. Matunda yangu hupita dhahabu, naam, dhahabu safi, na faida yangu hupita fedha iliyo teule. Natembea katika njia ya haki, katikati ya mapito ya hukumu. Niwarithishe mali wale wanipendao, tena nipate kuzijaza hazina zao." Proverbs 8: 17-21 "I love them that love me; and those that seek me early shall find me. Riches and honour are with me; yea, durable riches and righteousness. My fruit is better than gold, yea, than fine gold; and my revenue than choice silver. I lead in the way of righteousness, in the midst of the paths of judgment: That I may cause those that love me to inherit substance; and I will fill their treasures."